![](images/project/1706578738.png)
![](images/info/1718382389_thumb.jpg)
พ่อเมืองสุราษฎร์ นำพสกนิกรไทยทุกหมู่เหล่า ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ
สุราษฎร์ธานี
![](images/info/1718382311_thumb.jpg)
ผู้ว่าฯ ขอนแก่น นำหน่วยงานราชการและพี่น้องประชาชนทุกหมู่เหล่า ร่วมพิธีเฉลิมฉลองธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ
ขอนแก่น
![](images/info/1718347534_thumb.jpg)
ผู้ว่าฯ เมืองสองแคว นำส่วนราชการทุกภาคส่วน พร้อมด้วยประชาชนชาวพิษณุโลก ร่วมเฉลิมฉลองกิจกรรมการเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
พิษณุโลก
![](images/info/1718199581_thumb.jpg)
ผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์นำส่วนราชการ ภาคีเครือข่าย และพี่น้องประชาชนชาวจังหวัดอุตรดิตถ์สวมใส่เสื้อสีเหลือง ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่งปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
อุตรดิตถ์
![](images/info/1718198927_thumb.jpg)
ผู้ว่าฯ จังหวัดตาก นำหน่วยงานราชการ และพี่น้องประชาชนทุกหมู่เหล่า ร่วมกิจกรรมเฉลิมฉลองธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ
ตาก
![](images/info/1718198526_thumb.jpg)
พสกนิกรชาวสมุทรปราการ หลอมรวมพลัง “ปราการแห่งความจงรักภักดี” จัดกิจกรรมเฉลิมฉลองธงตราสัญลักษณ์ ในกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
สมุทรปราการ
![](images/info/1718160450_thumb.jpg)
พ่อเมืองปทุมธานี หลอมรวมใจ “ชาวปทุม” ทุกภาคส่วน เดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์ฯ ๖ รอบเฉลิมพระชนมพรรษา โบกสะบัดทั่วทั้งจังหวัดด้วยพลังแห่งความจงรักภักดี ก่อนเคลื่อนขบวนสู่กรุงเทพมหานคร ๑๐ กรกฎาคม ๒๕๖๗
ปทุมธานี
![](images/info/1718110226_thumb.jpg)
พ่อเมืองระนองนำพสกนิกรทุกหมู่เหล่า พร้อมใจร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่นและส่งมอบธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ
ระนอง
![](images/info/1718109935_thumb.jpg)
ผู้ว่าฯ สุรินทร์ ส่งมอบธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ให้กับผู้ว่าฯ บุรีรัมย์
สุรินทร์